24.2: Kl 3.12-13.Pẹ̀lú ìrẹ̀lẹ̀ gbogbo …
3Kí ẹ sì máa làkàkà láti pa ìṣọ̀kan Ẹ̀mí mọ́ ni ìdàpọ̀ àlàáfíà.
4Ara kan ni ń bẹ, àti Ẹ̀mí kan, àní bí a ti pè yín sínú ìrètí kan nígbà tí a pè yín.
7 resultados encontrados
24.2: Kl 3.12-13.Pẹ̀lú ìrẹ̀lẹ̀ gbogbo …
3Kí ẹ sì máa làkàkà láti pa ìṣọ̀kan Ẹ̀mí mọ́ ni ìdàpọ̀ àlàáfíà.
4Ara kan ni ń bẹ, àti Ẹ̀mí kan, àní bí a ti pè yín sínú ìrètí kan nígbà tí a pè yín.
6Láti jagun, ó nílò ìtọ́sọ́nà:
7Ọgbọ́n ga ju fún aṣiwèrè
8Ẹni tí ń pète ibi
3Bẹ́ẹ̀ ni kì í ṣe …
4Nígbà tí Olórí Olùṣọ́-àgùntàn bá sì fi ara hàn, ẹ̀yin ó gba adé ògo ti kì í sá.
5 5.5: Òw 3.34. Bẹ́ẹ̀ pẹ̀lú, …
14Bí ojú ṣíṣú àti afẹ́fẹ́ …
15Nípa sùúrù a lè yí ọba lọ́kàn padà
16Bí ìwọ bá rí oyin, …
3Ṣùgbọ́n nígbà tí kò le …
4Arábìnrin rẹ̀ dúró ni òkèèrè láti wo ohun tí yóò ṣẹlẹ̀ sí ọmọ náà.
5 2.5,10: Ap 7.21. Nígbà náà …
1321.13: Fp 1.12.Ẹ o si …
1421.14-15: Lk 12.11-12.Nítorí náà ẹ pinnu rẹ̀ ní ọkàn yín pé ẹ ko ronú ṣáájú, bí ẹ ó ti dáhùn.
15Nítorí tí èmi ó fún …
4Abiṣua, Naamani, Ahoa,
5Gera, Ṣefufani àti Huramu.
6Wọ̀nyí ni àwọn ìran ọmọ …