Pular para o conteúdo
Publicidade

Heberu 8

6 Ṣùgbọ́n nísinsin yìí o ti gba iṣẹ́ ìránṣẹ́ ó ni ọlá , níwọ̀n o ti jẹ alárinà májẹ̀o dára i ṣe, èyí a fi ṣe òfin lórí ìlérí o sàn bẹ́̀ lọ.

7 Nítorí ìbá ṣe májẹ̀ìṣáájú àbùkù, ǹjẹ́ a ti ààyè fún èkejì. 8 8.8-12: Jr 31.31-34.Nítorí ó àbùkù lára wọn, ó ,

"Ìgbà kan ń bọ̀, ni Olúwa ,

Èmi yóò ilé Israẹli

àti ilé Juda májẹ̀tuntun.

9 í ṣe gẹ́gẹ́ májẹ̀

mo ti àwọn baba baba wọn ,

nígbà mo wọ́n lọ́wọ́ láti wọn jáde

kúrò ilẹ̀ Ejibiti, nítorí wọn jẹ́ olóòtítọ́ májẹ̀mi

èmi ta wọ́n nu, ni Olúwa .

10 Nítorí èyí ni májẹ̀èmi yóò ilé Israẹli

lẹ́yìn àwọn ọjọ́ wọ̀nyí, ni Olúwa .

Èmi ó fi òfin mi inú wọn,

èmi ó kọ wọ́n ọkàn wọn,

èmi ó máa jẹ́ Ọlọ́run fún wọn,

wọn ó máa jẹ́ ènìyàn fún mi.

11 Olúkúlùkù tún máa kọ́ ara ìlú rẹ̀,

tàbí olúkúlùkù arákùnrin rẹ̀, , Mọ Olúwa,

nítorí gbogbo wọn ni yóò mọ̀ ,

láti kékeré àgbà.

12 Nítorí èmi ó ṣàánú fún àìṣòdodo wọn,

àti ̀ṣẹ̀ wọn àti àìṣedéédéé wọn lèmi ki yóò rántí mọ́."

13 èyí ó , májẹ̀títún ó ti sọ ti ìṣáájú di ti láéláé. Ṣùgbọ́n èyí ó ń di i ti láéláé ó ń gbó, o múra àti di asán.

Veja também