4Ìbínú ni ìkà, ìrunú sì …
5Ìbániwí gbangba sàn
6Òtítọ́ ni ọgbẹ́ ọ̀rẹ́,
73 resultados encontrados
4Ìbínú ni ìkà, ìrunú sì …
5Ìbániwí gbangba sàn
6Òtítọ́ ni ọgbẹ́ ọ̀rẹ́,
3Bẹ́ẹ̀ ni kì í ṣe …
4Nígbà tí Olórí Olùṣọ́-àgùntàn bá sì fi ara hàn, ẹ̀yin ó gba adé ògo ti kì í sá.
5 5.5: Òw 3.34. Bẹ́ẹ̀ pẹ̀lú, …
7Wọ́n sì tún pa Parṣandata, …
8Porata, Adalia, Aridata,
9Parmaṣta, Arisai, Aridai àti Faisata.
3 1.3: Ro 1.7. Oore-ọ̀fẹ́ sí …
41.4: Ga 2.20; 1Tm 2.6.ẹni tí ó fi òun tìkára rẹ̀ dípò ẹ̀ṣẹ̀ wa, kí ó lè gbà wá kúrò nínú ayé búburú ìsinsin yìí, gẹ́gẹ́ bí ìfẹ́ Ọlọ́run àti Baba wa,
51.5: Ro 16.27.ẹni tí ògo wà fún láé àti láéláé. Àmín.
1Èmi kọrin títóbi ìfẹ́ Olúwa …
2Èmi ó wí pé, ìfẹ́ rẹ dúró títí láé,
3 89.3-4: Sm 132.11; Ap 2.30. …
1Paulu, aposteli Jesu Kristi nípa ìfẹ́ Ọlọ́run àti Timotiu arákùnrin wa,
2 1.2: Ro 1.7. Sí àwọn …
3Àwọn ọmọ Bela ni,
4Abiṣua, Naamani, Ahoa,
5Gera, Ṣefufani àti Huramu.
3Bí ọ̀run ṣe ga tó …
4Mú ìdàrọ́ kúrò lára fàdákà
5Mú ènìyàn búburú kúrò níwájú …
4Ṣefatia jẹ́ òjìdínnírinwó ó lé …
5Arah jẹ́ ẹgbẹ̀rin ó dín mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n (775)
6Pahati-Moabu (láti ipasẹ̀ àwọn ọmọ …
25Hasori Hadatta, Kerioti Hesroni (tí …
26Amamu, Ṣema, Molada,
27Hasari Gada, Heṣmoni, Beti-Peleti,
4kí wọ́n má sì ṣe …
5Ète àṣẹ náà ni ìfẹ́ ti ń jáde wá láti inú ọkàn mímọ́ àti ẹ̀rí ọkàn rere àti ìgbàgbọ́ àìṣẹ̀tàn.
6Àwọn ẹlòmíràn ti yapa kúrò …
3Bí mo bá fi gbogbo …
4Ìfẹ́ a máa mú sùúrù, ìfẹ́ a máa ṣeun, ìfẹ́ kì í ṣe ìlara, ìfẹ́ kì í fẹ̀, ìfẹ́ kì í sọ̀rọ̀ ìgbéraga.
513.5: 1Kọ 10.24.Ìfẹ́ kì í hùwà àìtọ́, kì í wá ohun ara rẹ̀ nìkan. Ìfẹ́ kì í bínú fùfù, ìfẹ́ kì í fi búburú ọmọ ẹnìkejì sínú.
9Ṣefatia jẹ́ òjìdínnírinwó ó lé …
10Arah jẹ́ ẹgbẹ̀tàléláàádọ́ta ó lé méjì (652)
11Pahati-Moabu (láti ipasẹ̀ ọmọ Jeṣua …
1 4.1: 1Kọ 9.17; Ro 11.25; …
2Òun kan náà tí ó tọ́ fún ìríjú, ni kí ó jẹ́ olóòtítọ́.
3Ṣùgbọ́n ohun kíkíní ni fún …
37Mattaniah, Mattenai àti Jaasu.
38Àti Bani, àti Binnui:
39Ṣelemiah, Natani, Adaiah,
5Rehoboamu ń gbe ní Jerusalẹmu …
6Bẹtilẹhẹmu, Etamu, Tekoa,
7Beti-Suri, Soko, Adullamu,
1Kí ìfẹ́ ará kí o wà títí.
213.2: Gẹ 18.1-8; 19.1-3.Ẹ má …
2Seraiah, Asariah, Jeremiah,
3Paṣuri, Amariah, Malkiah,
4Hattusi, Ṣebaniah, Malluki,
1Kọrin sókè sí Ọlọ́run agbára wa
2Ẹ mú orin mímọ́, kí ẹ sì mú ìlù wá,
7Ìwọ̀nyí ní àwọn ọba ilẹ̀ …
8ilẹ̀ òkè, ní ẹsẹ̀ òkè ní ìhà ìwọ̀-oòrùn òkè aginjù, ní gẹ̀rẹ́gẹ̀rẹ́ òkè, ní aginjù àti nì gúúsù ilẹ̀ àwọn ará: Hiti, Amori, Kenaani, Peresi, Hifi àti àwọn ará Jebusi).
9Ọba Jeriko, ọ̀kan