Pular para o conteúdo
Publicidade

Neemias 5

14 Síwájú í, láti ogún ọdún ọba Artasasta, nígbà a ti yàn láti jẹ́ baálẹ̀ wọn ilẹ̀ Juda, títí di ọdún kejìlélọ́gbọ̀n ìjọba rẹ̀—ọdún méjìlá, èmi àti àwọn arákùnrin mi jẹ oúnjẹ baálẹ̀. 15 Ṣùgbọ́n àwọn baálẹ̀ ìṣáájúó ti ṣáájú migbe àjàgà wúwo àwọn ènìyàn lórí yàtọ̀ fún oúnjẹ àti wáìnì wọ́n tún gba ogójì ṣékélì fàdákà lọ́wọ́ wọn. Kódà àwọn ìránṣẹ́ wọn tún jẹ gàba lórí wọn. Ṣùgbọ́n èmi ṣe bẹ́̀ nítorí ìbẹ̀Ọlọ́run. 16 Dípò bẹ́̀, mo fi ara mi fún iṣẹ́ lórí odi yìí. Gbogbo àwọn ènìyàn mi péjọ síbẹ̀ fún iṣẹ́ náà; a gba ilẹ̀ kankan.

17 Síwájú í, àádọ́jọ àwọn Júù àti àwọn ìjòyè jẹun lórí tábìlì mi, àti pẹ̀àwọn wọ́n wa láti àwọn orílẹ̀-èdè ó wa . 18 ọjọ́ kọ̀̀kan ni a máa ń pèsè màlúù kan, ààyò àgùntàn mẹ́àti adìyẹ fún mi àti lẹ́̀kan ọjọ́ mẹ́wàá ni wọ́n máa ń pèsè onírúurú wáìnì ó pọ̀ fún mi. Fún gbogbo èyí, èmi béèrè oúnjẹ baálẹ̀, nítorí ohun ti a ń béèrè lọ́wọ́ àwọn ènìyàn wọ̀nyí pọ̀ jọjọ.

19 Rántí mi, Ọlọ́run mi, fún rere, nítorí fún gbogbo ohun mo ti ṣe fún àwọn ènìyàn yìí.

Veja também